KHỚP NỐI BENKA ( Khớp Nối ODF Quang BENKA ) | Chính Hãng – Giá Rẻ – Giá Tốt Nhất

KHỚP NỐI BENKA

TIÊU CHUẨN

ISO 11801, ANSI / TIA- 568-C.3, TIA / EIA-604 (FOCIS)

IEC 60297-3, EIA-310-D

IEC 61754-4, IEC 61300-3-4, IEC 61754-20, IEC 61300-3-4

RoHS

DATA SHEET : (Download)

ỨNG DỤNG

BENKA Coupling-adapter cung cấp giải pháp mạnh mẽ cho mạng LAN, mạng công cộng, mạng khu vực lưu trữ các ứng dụng cáp quang từ bàn làm việc. Chúng đã được thiết kế để lắp vào Khung phân phối quang BENKA và có sẵn ở loại SC song công, loại LC song công.

TIÊU CHUẨN

ISO 11801, ANSI / TIA- 568-C.3, TIA / EIA-604 (FOCIS)

IEC 60297-3, EIA-310-D

IEC 61754-4, IEC 61300-3-4, IEC 61754-20, IEC 61300-3-4

RoHS

THÔNG SỐ KỸ THUẬT

 

Đặc điểm kỹ thuật chung s
Phong cách cơ thể Đơn giản hoặc Song công
Giao diện LC hoặc SC
Tính năng giao diện Không mặt bích
Chế độ sợi quang Chế độ đơn hoặc chế độ đa
Màu kết nối Màu be (MM), Màu xanh lam (OM3), Màu xanh lam (SM)
Nhiệt độ hoạt động -20 ℃ ~ 75 ℃

PHẦN SỐ

 

Một phần số Sự miêu tả
BNK-CLM3SD Khớp nối BENKA OM3 SC Duplex
BNK-CLM3LD Khớp nối BENKA OM3 LC Duplex
BNK-CLSMSD BENKA Khớp nối Đơn Chế độ SC Song công
BNK-CLSMLD BENKA Khớp nối Đơn Chế độ LC Song công
BNK-CLSMSS BENKA Khớp nối Đơn Chế độ SC Simplex
Click to rate this post!
[Total: 1 Average: 5]
5/5 - (77 bình chọn)