Bộ chuyển đổi UPCOM ( IMC102-SS-40 ) 2-port 10/100M Industrial Media Converter, Single-mode, single fiber 40Km, 12~48VDC, SC/ST optional | Chính Hãng – Giá Tốt Nhất – Giá Rẻ Nhất

Bộ chuyển đổi UPCOM ( IMC102-SS-40 ) 2-port 10/100M Industrial Media Converter, Single-mode, single fiber 40Km, 12~48VDC, SC/ST optional | Chính Hãng – Giá Tốt Nhất – Giá Rẻ Nhất

Bộ chuyển đổi công nghiệp 2 cổng 10/100M (12V ~ 48VDC)
IMC102
IMC102 là bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp 10 / 100Base-TX tốc độ cao, dễ dàng kết nối máy chủ, bộ lặp, chuyển đổi, thiết bị tới thiết bị, có thể thỏa mãn nhu cầu của khách hàng đối với đường dài, tốc độ cao và phát sóng rộng. Bên cạnh đó, IMC102 hỗ trợ cài đặt chế độ làm việc / mức giá điện. IMC102 hỗ trợ 2 cổng TP và 1 cổng quang. Hỗ trợ TP (RJ45) 10 / 100Base-T (X), chế độ Full / Half duplex, và kết nối MDI / MDI-X tự động; 100BaseFX hỗ trợ một hoặc nhiều chế độ, đầu nối SC / ST, tùy chọn. IMC102 thông qua thiết kế tiêu chuẩn ngành, bảo vệ IP30, vỏ kim loại cường lực mạnh, đầu vào nguồn điện (12V ~ 48VDC), nhiệt độ làm việc từ 40 đến 75°C

Giới thiệu
IMC102 là bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp 10 / 100Base-TX tốc độ cao, dễ dàng kết nối máy chủ, bộ lặp, chuyển đổi, thiết bị tới thiết bị, có thể thỏa mãn nhu cầu của khách hàng đối với đường dài, tốc độ cao và phát sóng rộng. Bên cạnh đó, IMC102 hỗ trợ cài đặt chế độ làm việc / mức giá điện.
IMC102 hỗ trợ 2 cổng TP và 1 cổng quang. Hỗ trợ TP (RJ45) 10 / 100Base-T (X), chế độ Full / Half duplex, và kết nối MDI / MDI-X tự động; 100BaseFX hỗ trợ một hoặc nhiều chế độ, đầu nối SC / ST, tùy chọn.
IMC102 thông qua thiết kế tiêu chuẩn ngành, bảo vệ IP30, vỏ kim loại cường lực mạnh mẽ, đầu vào nguồn điện (12V ~ 48VDC), nhiệt độ làm việc từ 40 đến 75°C
Tính năng, đặc điểm
1. IEEE802.3 / 802.3u / 802.3x, lưu trữ và chuyển tiếp
2. Cung cấp 2 cổng 10 / 100Based-TX và 1 cổng 100M sợi quang
3. Plug-and-play, dễ cài đặt
4. 10 / 100M, duplex F / H, đàm phán tự động MDI / MDI-X Nhiệt độ hoạt động 5-40 đến 75˚C
6. Thiết kế cho các ứng dụng công nghiệp. IP30 bảo vệ,
7. vỏ kim loại bền chắc bền chắc

Technology
Standards IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u, 100Base-TX,  IEEE802.3 100Base-FX
RJ45 port rate 10/100BaseT(X) auto  connection, F/H duplex or force work mode and support MDI/MDI-X connection
Fiber Ports 100BaseFX ports (SC/ST optional)Single-mode: 20, 40,60, 80, 120Km,optional

Multi-mode: 2Km,Wavelength: 850nm, 1310nm, 1550nm

Typical 100Base-FX Multi-mode: 155Mbps,  1310nm, 2Km,average output≥-18dBm,sensitivity≤-35dBmSingle-mode:  155Mbps, 1310nm, 20Km,average output≥-12dBm, sensitivity≤-36dBm
Power
Input Voltage 24VDC (12VDC~48VDC)
Opposite connection protection
Connector 3 bit 7.62mm  terminal block
Consumption
No load consumption 1.2W@24VDC
Full load consumption 1.536W@24VDC
Indicator
Port indicator TLINK, FLINK
Power indicator PWR
Mechanical
Dimensions 110mm×35mm×95mm  (H×W×D)
Casing IP40 protection, Metal case
Weight 346g
Environmental
Operating  Temperature -40 to 75°C
Storage Temperature -45 to 85 °C
Ambient Relative  Humidity 10% to 95%  (non-condensing)
Approvals
EMI FCC Part 15, CISPR  (EN55022) class A
EMS EN61000-4-2(ESD), level 4EN61000-4-3(RS), level 4

EN61000-4-4(EFT), level 4

EN61000-4-5 (Surge), level 4

EN61000-4-6 (CS), level 4

EN61000-4-8, level 4

EN61000-4-11, level 4

Shock IEC 60068-2-27 PASS
Free Fall IEC 60068-2-32 PASS
Vibration IEC 60068-2-6 PASS
Warranty 5 years

Model NO. Description
IMC102-M Multi-mode,  2Km, 12~48VDC, SC/ST optional
IMC102-S-20 Single-mode, 20Km, 12~48VDC, SC/ST optional
IMC102-S-40 Single-mode,  40Km, 12~48VDC, SC/ST optional
IMC102-S-60 Single-mode, 60Km, 12~48VDC, SC/ST optional
IMC102-S-80 Single-mode,  80Km, 12~48VDC, SC/ST optional
IMC102-S-100 Single-mode, 100Km, 12~48VDC, SC/ST optional
IMC102-S-120 Single-mode,  120Km, 12~48VDC, SC/ST optional
IMC102-SS-20 Single-mode, single fiber, 20Km, 12~48VDC,  SC/ST optional
IMC102-SS-40 Single-mode,  single fiber, 40Km, 12~48VDC, SC/ST optional
IMC102-SS-60 Single-mode, single fiber, 60Km, 12~48VDC,  SC/ST optional
IMC102-SS-80 Single-mode,  single fiber, 80Km, 12~48VDC, SC/ST optional

DATA SHEET

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *